( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Nản fan =)) Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Nản fan =)) Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Nản fan =))

Go down 
Tác giảThông điệp
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26
▌Registration date : 14/09/2007

Nản fan =)) Empty
09082009
Bài gửiNản fan =))

lại lượn vào nxbtre =)) ko còn tình cảm với 4rum đó (vì nhiều vấn đề phát sinh) nhưng chung quy mình yêu Kik cũng nhờ biết đến 4rum nxbtre. lâu lâu ghé vô xem lịch phát hành, ghé vô tìm những cái nik cũ. lần nào ghé vô cũng thấy ngứa mắt + ngứa tay =))

kể từ lần lén phén cuối cùng, type vài câu mỉa mà chưa thấy ai reply tmd hôm nay lại lén phén tmd lần này bên box TWL =)) mà hầu hết mình toàn ngứa mắt bên TWL cả =))

Tại topic so sánh Ed và Harry =)) bài lén phén mới post của mình tmd

Trích dẫn :
.....

lập topic so sánh Edward Cullen và Harry Potter trong box Twilight, đại bản doanh của hầu hết fan Edward ư =))

so sánh một con ma cà rồng hơn 90 tuổi dày dặn kinh nghiệm với một thằng nhóc mồ côi 17 năm tuổi đời ư =))

so sánh nhân vật của 2 bộ truyện đặc tả những vấn đề khác nhau ư =))

em vote cho Harry Potter :"> em ghét TWL nhưng em không hề ghét Edward, em thích truyện Harry Potter nhưng em cũng không hề thích riêng Harry :"> em vote cho Harry vì em bức xúc trước tinh thần tự tôn :">

hình như mình vừa tự đâm đầu vô phiền phức =)) oh well, the heart wants what the heart wants =))

=)) tớ nản tinh thần tự tôn nhiệt huyết của các bác fan =)) chẳng khác nào Bella với cái điệp khúc cần thu âm lại để khỏi mỏi miệng "OMG! He is so HOTTTT" =)) bài này ko bị quote lại hội đồng cũng uổng =)) mấy bài kia mình toàn mỉa truyện, bài này mình mỉa fan tmd

Topic Tình yêu của Ed và Bella
Trích dẫn :
Edward dành cho Bella là một tình yêu vị tha và thông cảm.
Tình yêu Bella dành cho Edward là một nỗi ám ảnh, mơ hồ, không thể dứt ra.

ý kiến chủ quan khi đọc tới tập 3 :D

Honestly, Edward is too good to waste his eternity life with such a half-hearted girl XD

chỉ là một mối tình wannabe thôi tmd phải chăng là dụng ý của tác giả khi viết toàn bộ 4 cuốn TWL tmd

Topic Bạn anti ai trg TWL tmd
Trích dẫn :
chắc Bella quá =))

cái điệp khúc Edward đẹp trai.... xin lỗi chịu hông nổi =)) hồi đọc tập 1 mình cũng thích TWL lắm chứ chẳng phải không :"> nhưng càng đọc... càng... uầy, cảm giác từ một love story trở thành một nỗi ám ảnh. Bella ơi là Bella, hồi New Moon em 18 tuổi chứ có còn ngu dại lắm đâu mà chỉ vì tình yêu mà quên hết bạn bè, để khi tìm lại được thăng bằng rồi em mới thấy không phải ai cũng đủ kiên nhẫn ở bên mà dỗ em nín. em tự ý thức được mình như cái xác sống, tim đập máu chảy mà hồn thì chẳng còn bên những người ở cạnh em, ba em, bạn em đó. em biết vậy mà vẫn tự đày đọa bản thân, em biết ba em thấy con gái rượu mình vật vờ, ba em đau buồn cách mấy kệ ba xác em nhỉ :"> rồi sau này bạn em ghét em thì em phải chịu thôi, mà cũng khó trách, tự thâm tâm em và bạn em có quý mến
gì nhau đâu =)) ôi Bella, Ed nghe tin em chết cũng chẳng tiếc sống, mà 6 tháng trời không có Ed em chẳng thèm quý mến bản thân =)) ôi :">

không war nhé, không gì có thể thay đổi ý kiến của tôi nữa đâu nên đừng ai quote bài tôi nhé :">

mình ghét là cái tính half-hearted của em ấy tmd thương thay, bài này bị 2 ng quote lại, nhưng đều là đồng tình =)) sao chưa thấy ai vặn lưỡi mình nhỉ =))

Thêm phát nữa bên Box Nhân vật tôi yêu, topic Bạn ghét ai mà không có lý do =)) nghe trớ trêu ko =))

Trích dẫn :
hô, topic dễ war. mà đã là không có lý do, thì ai hơi đâu war chi mất công. ủa mà nghe không có lý do sao thấy nhiều người đưa lý do quá vậy =))

mẹ dạy mình không được ghét người mà không có lý do :"> tử nghĩ nếu có người ghét mình, mình hỏi lại bạn ấy lại gào lên "tại tui ghét bạn vậy đó, chả có lý do gì xấc, nhìn mặt là ghét rồi, người gì đâu.... ủa mà đâu có ai cấm tui ghét bạn đâu, quyền của tui, cảm xúc của tui bạn không được cấm! bạn không có quyền!!", thì nói sao giờ ta =)) em nản màn này lắm :">

đáng nhẽ ra mình chẳng viết bài nào trg top này đâu tmd trg cái top loại này, quăng đại vài cái tên rồi biến ra đi tmd mắc chi ngồi kể lể "nó thế nọ, nó thế kia, mặt nó thế này, nhìn là thấy ghét", rồi cuối cùng gõ thêm 1 câu chốt lại "hông hiểu sao ghét nữa" tmd (4rum mình chưa có biểu tượng mắc ói, tiếc quá =)) ). mình mỉa thế có ai hiểu ko nhỉ =))
http://www.trantk826.tumblr.com
Share this post on: reddit

Nản fan =)) :: Comments

zonzonzon
Re: Nản fan =))
Bài gửi Sun Aug 09, 2009 5:42 pm by zonzonzon
tớ ko hiểu lắm, chỉ hiểu khúc cuối Sâu viết, nếu tớ là Sâu chắc ngồi cãi nhau chơi òy :-
Nói thật là tất cả các bài viết của Sâu, bài nào tớ hiểu tớ đều rất ấn tượng, nhưng mà hầu hết các bài nói về phim, hay nhạc của cậu, tớ đều chả hiểu gì cả :-?? , cậu toàn những từ ngữ chuyên môn, nên tớ thường chỉ xem thoáng qua vì xem kỹ tớ vẫn ko hiểu được!
xin lỗi, mấy topic phim nhật của cậu tớ cũng chỉ xem thoáng qua thôi, trong blog Yuuko tớ chỉ nó riêng về phim HYD thôi
Mà ghét hay thick 1 cái gì thì đâu cần có lý do, nhưng với tớ lý do thường là "Đẹp quá", "Hay quá", "Tốt quá", ...
Chuối
Bài gửi Mon Aug 10, 2009 1:15 am by Chuối
Bài đầu tiên trích dẫn ấy =)) Giống kiểu mm, "em ghét Inuyasha nhưng em ko hề ghét Kikyou" =)) Chết rồi mm cũng giống bạn kia rồi =))
Mà sao lắm đứa thích Edward nhỉ :| mm chả thấy thằng đấy đẹp trai hay sexy cái j` cả :| Thấy nó lúc nào cũng 1 kiểu, đầu tóc luộm thuộm =)) + mắt lườm lườm =))

Cái Twilight, chẳng hiểu ngoài tình yêu, nó còn truyền bá cái tư tưởng nhân đạo nào nữa ko =))
long-forgotten soul
Bài gửi Mon Aug 10, 2009 3:45 am by long-forgotten soul
mấy bài quote là của con đấy mm =))

bài đầu là con nản cái tinh thần tự tôn thần tượng quá đáng của các fan =)) j mà đến mức so sánh 2 nv của 2 bộ truyện mang ý nghĩa hoàn toàn khác nhau như thế chứ, mà còn ở trg đại bản doanh của dân mình nữa mới ghê, quang minh chính đại dễ sợ =)) sao ko lập miẹ một topic bảo Edward Cullen hơn hẳn mấy cha còn lại đi =))

những bài quote trên là của tớ, tớ mỉa nên tất nhiên là khó hiểu =)) có bài quote đầu mỉa hơi thẳng 1 chút =))
long-forgotten soul
Bài gửi Mon Aug 10, 2009 4:21 am by long-forgotten soul
á á á!! có bạn quote bài đầu tiên của mình rồi :X cái bài so sánh Ed với HP :X á... bạn ý đồng tình =)) còn thank nữa =))

(hình như... chỉ hình như thôi, mình đang khiêu khích chiến tranh nhở tmd)
Bài gửi  by Sponsored content

Nản fan =))

Trang 1 trong tổng số 1 trang