( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Anti-fan Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Anti-fan Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Anti-fan

Go down 
Tác giảThông điệp
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

Anti-fan Empty
28102009
Bài gửiAnti-fan

Lúc nào cũng có chuyện với anti-fan, mặc dù chính mình cũng là anti-fan của ai đấy nhưng chưa bao giờ giống bọn thừa hơi đi khích bác người khác trước.
Bây giờ lắm công cụ cho anti-fan, nào là paint vẽ râu vẽ sừng, youtube nhồi nhét mấy bài stupid girl, ugly girl vào,.. Ghét cái bọn như thế, luôn kiếm chuyện soi mói, chửi bới.
Vụ gần đây ghét nhất là anti-Nickelback (may mà dạo này ít tìm thông tin về Kikyou chứ lại thấy mấy cái chửi Kik là tức chết mất).
Bọn anti-Nickelback nghĩ ra cũng lắm trò.
Gay thì sao? Canada thì sao? Rốt cuộc người ta nghe nhạc hay xem phim về đời tư người khác?
Rồi lại còn "all the Nickelback songs sound the same" nữa chứ =)) Ôi bọn noob =)) Tai có vấn đề hoặc là ý thức hạ gục thần tượng ng` khác quá cao điều khiển đầu óc khiến cho nghĩ rằng nó "same" =))
If you hate the band go listen to something else and stop throwing insults at people who like something different from you!!!!
Nickelback ít ra còn hơn các loại ca sĩ/band rẻ tiền, thị trường, ít ra vẫn có những lyric khiến người ta rơi nước mắt mà không phải vì thất tình, ít ra vẫn có những thông điệp mang tính toàn cầu trong bài hát, còn hơn lũ mồm to chửi giỏi chửi đổng mà không làm đk cái thá gì cho thế giới!!!
https://facebook.com/forsaken.serenade
Share this post on: reddit

Anti-fan :: Comments

meomeokiki
Re: Anti-fan
Bài gửi Fri Oct 30, 2009 2:32 pm by meomeokiki
chà,blog riêng làm chúi trút zận ghê nhở!meo cũng ghét bọn anti-fan
phapsucau
Bài gửi Sat Oct 31, 2009 3:45 am by phapsucau
Ầy, bây h lắm bọn kiểu đấy lắm, cái bệnh ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng đấy mà. Cậu mà tức thì có mà tức suốt đời, bơ bọn nó đi cho rồi =))
Yuuko_Sama
Bài gửi Sat Oct 31, 2009 1:41 pm by Yuuko_Sama
Hỵ hỵ, mình là anti-fan, vậy là bạn Meo ghét mình rồi, hỵ hỵ

Nhưng là anti-fan của Thy và các anh chị đạo nhạc thôi

Còn chuyện gay&les

Thì sao chứ, mấy ng` nghĩ gay & les ko phải là ng` hả?

Họ là súc sanh hả

Gay thì sao les thì sao

Còn hơn mấy ng`

Mấy ng` nghĩ mấy ng` hơn họ chắc

Mấy ng` hiểu j` về họ, hiểu họ như thế nào

Chả lẽ TG ko cho việc có giới tính thứ 3 hả?

Stupic như mấy ng` mà cũng làm vẻ ta đây

Hiểu cái wé j`

Toàn bã đâu với bã trà chứ j`

*hết hơi*

comm khùng, chửi ng` dưng

*lon ton đi ra*
kiksama
Bài gửi Thu Nov 19, 2009 12:32 pm by kiksama
Mấy tên anti ở ko đó mà, để ý chỉ tốn nơron với mau già. Nhưng mà bỏ qua thì cái cục tức nó ko xuống đc.Cứ như trong nxbtre hùi đó. FK (tự hỉu), cứ bảo kik ta ích kỉ độc ác, bao nhiu kẻ như thế. Chẳng lẻ tên nào mình cũng dẫn chứng ra sao. Mệt đứt hơi đành vô trường kể với con bạn. Mấy tên anti ở ko, lo bảo vệ idol mình ko lo, cứ lo dòm ngó sang idol người khác. XÌ, mấy tên thiển cận đó thì bận tâm làm gì. đồ baka, boki
long-forgotten soul
Bài gửi Mon Dec 07, 2009 3:38 pm by long-forgotten soul
đa số anti dựa trên cái sự ghen ăn tức ở =]] kinh nghiệm của fangirl ;]]
mình thừa nhận mình cũng ghen ăn tức ở :]] nhưng mình ko khoái trò bashing :]]
ignore bọn này ko đc đâu, phải sống với nó nhưng ng sống với ô nhiễm :-j
Bài gửi  by Sponsored content

Anti-fan

Trang 1 trong tổng số 1 trang