( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Học, học hoài, dốt hoài Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Học, học hoài, dốt hoài Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Học, học hoài, dốt hoài

Go down 
Tác giảThông điệp
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

Học, học hoài, dốt hoài Empty
03122009
Bài gửiHọc, học hoài, dốt hoài

Sắp kiểm tra, thi cử đến nới, chỉ có 3 4 tuần gì đó. Mà cái đà này học hoài học hỉu. Chán thei61t. Đã vậy còn dính vô bác USUK ko gở ra đc đau lòng quá đi hà. Quyết tâm 3 tuần sau nghỉ lên mạng nghỉ chơi bời để tập trung học. Và hỉu hay ko là chuyện khác á. blush . Kệ đi, tuần sau học quốc phòng rùi,m lại dính vô cái điểm rèn luyện gì đó nên phải dạy trẻ lang thang. Ko bít dạy nổi ko đây. ;)) . Ko dạy thì sau này ko đc về quê mà phải đi ca mau, sốt rét chết. Đau đầu quá đi.
Về lần nào cũng dính chưởng vì về ko nghỉu ngơi mà nhào vô cái máy liền, biết sau đc mình plan hết rùi mà, đâu bỏ đc.

Mà công nhận dạo này coi BL thành Yaoi, cấp NC gì rùi đó. Coi mún chết lun, mà mê cũng thấy sợ lun. Kiểu này chắc thành bad gỉl quá đau lòng tập 2.

Dạo này bác kishimoto thật là mệt. Hết chuyện SAK nói iu Nả giờ thàng pé sak lại mún giết Sa-kun iu chỉ vì quá iu Sa-kun. Thiệt khổ, đau lòng tập 3. angry Sao sa-kun cứ làm mình bùn hoài, thiệt tình. Mà bọn ruồi muỗi tép mòng đó làm gì đc sa-kun iu. Chắc đánh tới sa-kun gần kiệt sức tên nả ra tay thế là sa-kun angry . Tự hỉu. Tự nhiên tui ước gì sak ôm sa-kun 1 cái giống như hùi sa-kun bị trúng cái cúe mák đó. Tự nhiên sa đang hung dữ bỗng bình thường. Ước gì như vậy.... x) . Thành ra tập đó trong nả là tui iu nhất. Sa-kun bị thế lực xấu chiếm giữ, sak ra tay. Hahaha, Mà dù gi thì sa-kun vẫn là sa-kun, vẫn iu sa-kun. Giống như chị kik vậy, dù chị mất nhưng vẫn ở trong tim của chúng ta ;)) . Sến tập 1
Share this post on: reddit

Học, học hoài, dốt hoài :: Comments

No Comment.

Học, học hoài, dốt hoài

Trang 1 trong tổng số 1 trang