( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

[Tin học] Hỏi đáp Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

[Tin học] Hỏi đáp Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

[Tin học] Hỏi đáp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptyMon Dec 17, 2007 11:19 am

Topic này lập ra nhằm trao đổi kiến thức về tin học.Nếu bạn có thắc mắc j` thì hãy vào đây,và tất cả mọi ng` đều có thể giải đáp thắc mắc.Đầu tiên,vẫn là tớ.Cái đề thi tin học ko chuyên có 2 câu này bó tay vì tớ ko theo Toán Tin:

Câu 19:Chương trình con sau đây thực hiện việc gì?
PROCEDURE CTC1(n:interger);

VAR
i,k: interger;
BEGIN
i:=0; k:=1;
WHILE i<n DO
BEGIN
i:=i+1;
k:=k*i;
END;
END;

A.Tính n
B.Tính tổng n số tự nhiên
C.Tính bội chung nhỏ nhất của n số tự nhiên
D.Tính dãy Fibonacci

Câu 20:
Điền thêm lệnh vào dấu...để hoàn chỉnh chương trình con tính diẹn tích hày chữ nhật sau đây?

FUNCTION CTC2 (a,b:interger):interger;
VAR
S:interger;
BEGIN
S:=a*b;
..........
END;

A.Không thêm câu lệnh nào
B.{CTC2:=S}
C.(*CTC2:=S;*)
D.CTC2:=S;
E.CTC2=S;
https://facebook.com/forsaken.serenade
enima
K.I.K
K.I.K
enima

Nam ▌Mảnh ngọc : 43
▌Thanks : 0
▌Registration date : 20/11/2007

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptyMon Dec 17, 2007 1:12 pm

eh, câu 19 có hơi lạ, ko bít Chuối có ghi đề sai ko!? Theo enima thấy thì đây là chương trình tính n! (n giai thừa), nhưng vì ko có trong đáp án nên đành chọn câu c nhưng thấy ko đúng lắm. Chương trình này có thể tính bội số của n số tự nhiên nhưng ko nhất thiết là bội số nhỏ nhất. GIải thik:

PROCEDURE CTC1(n:interger);

chương trình CTC1, chương trình này nhận 1 tham số là 1 số nguyên n

VAR
i,k: interger;

câu này khai báo 2 biến kiểu số nguyên là i và k

BEGIN
i:=0; k:=1;

gán giá trị ban đầu cho i = 0, k =1

WHILE i<n DO
BEGIN
i:=i+1;
k:=k*i;
END;

đây là 1 vòng lặp (loop), điều kiện lặp là i < n, khi nào điều kiện đúng thì phần thân vòng lặp(từ chữ begin đến chữ end) sẽ được thực hiện. Ở đây, nếu i < n thì ta tăng i lên 1, sau đó lấy giá trị hiện tại của k nhân với i. Sau khi kết thúc, vòng lặp quay trở lại phần đầu và kiểm tra lại điều kiện, nếu i vẫn nhỏ hơn n thì tiếp tục thực hiện hai lệnh bên dưới(tăng i lên 1 và nhân k với i), cứ thế đến khi i >= n (lưu ý mỗi khi thực hiện lại thì i và k đã nhận giá trị mới do kết quả của lần lặp trước). Như vậy thực chất chương trình này viết lại theo kiểu toán học là:

1 * 2 * 3 * 4 * .....* (n-1) * n = n!

Ta thấy rõ ràng với cách này sẽ tính được bội chung của n số tự nhiên từ 1 - n, nhưng nhỏ nhất thì...chưa chắc. VD: n=4, theo chương trình trên thì bôi chung nhỏ nhất = 1 * 2 * 3 * 4 = 24, nhưng thực tế 12 cũng chia hết cho cả 4 số này!!! Hai đáp án đầu tiên chắc chắn sai (đã cho n còn bảo tính n sao??? Tổng thì ko phải vì đây rõ ràng là nhân), đáp án D cũng khó có hi vọng vì mình theo mình bít thì dãy fibonacci ko thể tính kiểu này, chạy thử cũng ra sai bét!!!

Câu 20: đáp án là câu a - ko thêm câu lệnh nào, chương trình con ở câu 20 đã hoàn chỉnh, nó tạo ra biến nguyên S, gán giá trị cho S = a * b rồi trả về S nên ko cần thêm câu lệnh nào nữa.

Trên đây là cách giải của enima. Chuối có thể coi để tham khảo. Các chương trình trên có vẻ được viết bằng Pascal, thực ra enima ko rành về Pascal vì ko dùng ngôn ngữ này nhưng vẫn có thể hiểu được. Tuy nhiên lưu ý đây chỉ là nhận xét chủ quan, Chuối nên tham khảo ý kiến thầy cô và các bạn khác. Chúc Chuối học tốt!!! :D
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Age : 30
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptySun Feb 03, 2008 12:59 pm

Hu, có bạn nào dạy tớ cách tách nhạc khỏi lời bài hát hok? Tớ mò mãi mà chịu thôi, chỉ có thể làm giảm tiếng ca sĩ nhỏ tối đa, còn tắt hẳn lời thì... pó tay! :huh:
http://www.tsubasafc.go-forum.net
kikyou_hime93
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
kikyou_hime93

Nữ ▌Mảnh ngọc : 143
▌Registration date : 10/11/2007

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptySun Feb 03, 2008 3:24 pm

Koyuki_chan đã viết:
Hu, có bạn nào dạy tớ cách tách nhạc khỏi lời bài hát hok? Tớ mò mãi mà chịu thôi, chỉ có thể làm giảm tiếng ca sĩ nhỏ tối đa, còn tắt hẳn lời thì... pó tay! :huh:

Ừm... bạn koyuki_chan nói vậy thì chắc là bạn đang dùng phần mềm chỉnh sửa nhạc goldwave nhỉ, để làm cho tiếng ca sĩ tắt hẳn bằng phần mềm goldwave này thì cũng hơi rắc rối đó, mình cũng đã thử rồi nhưng kết quả thì >"<... chất lượng âm thanh giảm sút, nghe ko hay. Nhưng mà nếu bạn koyuki_chan vẫn muốn tìm hiểu về nó thì có thể add nick Y!M của mình : kikyou_hime93 để tiện cho việc trao đổi hơn vì mình có tập văn bản cách tách nhạc và lời trong goldwave, nếu bạn add nick mình vào thì mình sẽ gửi cho bạn koyuki tập văn bản đóa luôn, okie ?
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptyMon Feb 04, 2008 4:21 am

Hu, đúng đó. Tớ hok tắt hẳn lời được, mà save vào cũng khó lắm. Tớ add nick của Kikyou_hime rồi đấy, lúc nào onl thì tụi mình bình luận ná!
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

Nam ▌Mảnh ngọc : 849
▌Thanks : 22
▌Registration date : 28/10/2007

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptyMon Feb 11, 2008 10:45 am

cái đó mình tách rồi nhưng nó chỉ làm nhỏ tiếng của ca sĩ đi thôi chứ ngắt hẳn thì nó ko làm đc.
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptyTue Feb 12, 2008 3:42 am

phapsucau đã viết:
cái đó mình tách rồi nhưng nó chỉ làm nhỏ tiếng của ca sĩ đi thôi chứ ngắt hẳn thì nó ko làm đc.
Đúng vậy đấy. Cách của Kikyou_hime93 tớ cũng đã làm thử rồi, nhưng hok ngắt hẳn được. Có thể làm bằng phần mềm khác không nhỉ?
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptyTue Feb 12, 2008 6:45 am

bạn thử dùng cái Vocal Remover xem hình như nó có khả năng tách riêng đc đó
kikyou_hime93
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
kikyou_hime93

Nữ ▌Mảnh ngọc : 143
▌Registration date : 10/11/2007

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptyTue Feb 12, 2008 9:06 am

phapsucau đã viết:
bạn thử dùng cái Vocal Remover xem hình như nó có khả năng tách riêng đc đó

àh, đúng đó, trong cái văn bản hướng dẫn sử dụng goldwave của mình hình như cũng có mà koyuki chan, cần phải cài vocal remover hỗ trợ vào goldwave nữa thì mới có thể làm tắt hẳn tiếng ca sĩ đi được, để khi nào mình lại gửi cho koyuki chan cái phần mềm này nữa nhé :D
Hell
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
Hell

Nữ ▌Mảnh ngọc : 107
▌Age : 27
▌Location : ♥| Big bang's house :"> |♥
▌Registration date : 15/09/2007

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptySun Jun 22, 2008 6:37 am

thế cho tớ hỏi -'____'- có bạn nào có chương trình làm to/nhỏ lại hình Gif k -'____'-
nếu ai có thì pm cho tớ, add nik của tớ ròy send wa dùm ^^
Thankz nhìu ^^
còn 1 cái nữa là tớ mún down clip trên Youtube về máy thì làm thế nào -'_____'-
Mong đc các bạn jải đáp ^^
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptySun Jun 22, 2008 10:42 am

cái làm to nhỏ thì mình ko biết nhưng down trên youtube thì biết một cách là down qua video baamboo
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptySun Jun 22, 2008 2:55 pm

@Hell: Cháu dùng PS rồi resize lại thôi cháu ạ, down PS về luôn đi rồi design ảnh cho FC nhà mình :")

Thân
https://facebook.com/forsaken.serenade
Hell
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
Hell

Nữ ▌Mảnh ngọc : 107
▌Age : 27
▌Location : ♥| Big bang's house :"> |♥
▌Registration date : 15/09/2007

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptyMon Jun 23, 2008 3:21 am

phapsucau đã viết:
cái làm to nhỏ thì mình ko biết nhưng down trên youtube thì biết một cách là down qua video baamboo
thankz bạn nhìu nhìu :-* :X
fuu
K.I.K.Y
K.I.K.Y
fuu

Nữ ▌Mảnh ngọc : 53
▌Registration date : 09/06/2008

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptySun Jul 13, 2008 2:35 am

aaaaaaaaaaa.......cô Chuối ơi,cháu mún hỏi la` để lập được 1 diễn đàn giống như kikyoufc thì cháu phải làm thế nào ? tmd
cháu mò mãi mà ko xong :huh:
nếu lập diễn đàn như kikyoufc thì có cần nhìu money ko ạ???????? :$-):
fuu
K.I.K.Y
K.I.K.Y
fuu

Nữ ▌Mảnh ngọc : 53
▌Registration date : 09/06/2008

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptySat Jul 19, 2008 2:26 pm

huhuhu....
cô Chuối ơi,sao mãi cô chưa trả lời cháu vại
chờ cô lâu wa' :huh:
nghiemducmanh
K
K
nghiemducmanh

Nam ▌Mảnh ngọc : 9
▌Age : 26
▌Location : Hà Nội
▌Thanks : 2
▌Registration date : 16/07/2008

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptySat Aug 09, 2008 8:43 am

Đố mấy bồ, HTTP, VBS, PC, BIOS là viết tắt của những gì? (Viết đầy đủ)
LoveBaby Rjn
FC's Friend
LoveBaby Rjn

▌Mảnh ngọc : 657
▌Location : Balamb Garden
▌Registration date : 08/02/2008

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptySat Aug 09, 2008 9:38 am

Trích dẫn :
Đố mấy bồ, HTTP, VBS, PC, BIOS là viết tắt của những gì? (Viết đầy đủ)
Câu hỏi khó thế [Tin học] Hỏi đáp Cuoihaha[Tin học] Hỏi đáp Cuoihaha
HTTP: Hyper Text Transfer Protocol - Giao
thức truyền tải File dưới dạng siêu văn bản
. World Wide Web đuợc xây dựng dựa vào nền của Internet và sử dụng giao thức TCP/IP để truyền tải thông tin giữa các Web Client và Web server. HTTP là giao thức client/server dùng cho World Wide Web.
Nó cung cấp cách để Web Browser truy xuất Web server và yêu cầu các văn bản hypermedia được tạo bởi HTML (Ngôn ngữ đánh dấu siêu
văn bản). Các văn bản HTML có thể chứa các siêu kiên kết (hyperlink)
đến các nơi khác nhau, có thể trong cùng một văn bản, một văn bản
khác cùng một Web site hay một văn bản trên một Web site khác. Nói
chung, HTTP có nhiệm vụ xử lý các liên kết nầy và cung cấp giao thức
truyền tin cho client/server.
HTTP là một giao thức cấp ứng dụng với sự nhanh nhạy cần thiết để phân bố, cộng tác các hệ thống thông tin hypermedia. Nó là giao thức hướng đối tượng tổng quát, không trạng thái, có thể dùng cho nhiều nhiệm vụ chẳng hạn như đặt tên cho server và các hệ thống quản lý đối tượng phân tán, thông qua việc mở rộng các phương thức theo yêu cầu (các lệnh). HTTP là giao thức lệnh và điều khiển xác lập việc truyền tin giữa client và server và chuyển lệnh qua lại giữa hai hệ thống.
VBS: cú pháp có giống với VB nhưng nó không phải là VB. Bạn mún hiểu theo nghĩa nào [Tin học] Hỏi đáp Cuoihaha[Tin học] Hỏi đáp Cuoihaha[Tin học] Hỏi đáp Cuoihaha
_VB:Visual Basic - Một ngôn ngữ lập trình bậc cao dùng để xây dựng các trình ứng dụng chạy trong Microsoft Windows. Với Visual Basic người lập trình có thể dùng bộ phận thiết kế màn hình để tạo nên các nội dung cho một cửa sổ, chọn các đối tượng điều khiển (các nút bấm, các hộp liệt kê v.
v...) từ một hộp công cụ màn hình, và đưa chúng vào trong thiết kế
của bạn. Sau đó bạn viết các thủ tục cho các đối tượng đó bằng
một phiên bản mới của BASIC. Visual Basic ứng dụng phương pháp lập
trình hướng sự kiện. Các thủ tục sẽ chạy khi bạn chọn dùng nút
bấm hoặc một đôsi tượng điều khiển khác. Nếu muốn tạo ra các đối
tượng điều khiển theo ý khách hàng, bạn cũng làm như vậy như bằng
ngôn ngữ C. Visual Basic có cả sự hỗ trợ của OLE 2. 0 và Access 1. 1,
do đó bạn dùng dễ dàng hơn trong việc biên soạn một chương trình mặt
trước dùng giao diẹne người máy đồ họa cho một cơ sở dữ liệu.

_VBScript: 1 ngôn ngữ script có cú pháp tương tự như VB, nhưng dược ứng dụng ở chỗ khác. Ví dụ như VBA - có thể dùng viết các macro trong Word, Excel; VBScript trong ASP dược sử dụng để lập trình web, v.v...
PC: Personal Computer (máy tính cá nhân).
Trong thực tế, chữ viết tắt này chỉ các loại máy tính cá nhân IBM
và tương thích với IBM, phân biệt với máy Macintosh.
Máy tính cá nhân
máy tính độc lập được trang bị đầy đủ với các phần mềm hệ thống, tiện ích và ứng dụng, cũng như các thiết bị vào ra và các ngoại vi khác, mà một cá thể cần thiết để thực hiện một hoặc nhiều nhiệm vụ.
Thuật ngữ máy tính cá nhân, hoặc còn
gọi là PC, ngày nay được dùng để chỉ chung hoặc riêng các máy tính
IBM PC, máy tương thích IBM PC, máy tính Macintosh, máy tính Appke, máy
tính Amiga và các máy tính khác (như) Commodore hiện nay không còn sản
xuất nữa,
ý tưởng về điện toán cá nhân, ít nhất cũng đã được bắt đầu nhằm giải phóng các cá thểkhỏi sự phụ thuộc vào tiềm năng của máy tính lớn và máy tính mini trước đây vốn bị kiểm soát rất chặt chẽ. Với sự phát triển của điện toán cá nhân, mọi người đã đạt được tự do hơn trong việc lựa chọn các ứng dụng phù hợp với yêu cầu của mình. Trong những năm gần đây, người ta đã tìm thấy nhiều lý do để hợp nhất các máy PC vào
trong những mạng truyền thống dữ liệu của nhiều tổ chức, và mục
tiêu này có thể đạt được mà không bắt buộc mọi người phải hy sinh
quyền tự chủ của mình do điện toán cá nhân mang lại.

Các máy PC được trang bị bộ nhớ hiệu
suất cao và các bộ vi xử lý Pentium hoặc 80486 đã có thể đóng vai
trò là các trạm công tác chuyên dụng - đó là các máy tính mạnh,
tốc độ cao, được thiết kế để cung cấp cho các cán bộ chuyên môn như
các nhân viên đồ hoạ, các kỹ sư hoặc các kiến trúc sư, sức mạnh
điện toán mà họ cần cho các ứng dụng nhiều tính toán, như công việc
thiết kế bằng máy tính chẳng hạn. Ngày nay, các máy PC cao cấp có
thể quản lý vài ba thiết bị đầu cuối ở xa, nếu chúng có UNIX hay
một số hệ điều hành laọi nhiều người sử dụng khác.

BIOS :Basic input/output system - hệ vào/ra cơ sở .Một bộ các chương trình được mã hoá trong bộ nhớ chỉ đọc ra ( ROM) trên các máy tính loại tương thích với IBM PC. Các chương trình này quản lý các thao
tác khởi động ( POST) và thao tác kiểm tra ở mức thấp đối với các
phần cứng ở ổ đĩa, bàn phím, và màn hình.
Các chương trình BIOS của máy tính cá nhân IBM đều là loại có bản quyền, cho nên nhiều hãng chế tạo máy
tính tương thích IBM PC phải tự biên soạn BIOS mô phỏng theo IBM BIOS,
hoặc mua các bản mô phỏng của các công ty khác như Phoenix Technologies hoặc American Megatrends, Inc.
Một số bộ phận của hệ máy có BIOS riêng. BIOS trên bộ điều khiển đĩa cứng chẳng hạn, được dùng để lưu trữ bảng ghi các rãnh và các sector trên ổ đĩa.

Đố bạn NADH, NAK, MVS, NBMA viết tắt từ rì
[Tin học] Hỏi đáp Cuoinhamhiem
meomeokiki
~♥~4EVER ONE LOV3~♥~
meomeokiki

Nữ ▌Mảnh ngọc : 268
▌Age : 25
▌Location : K bk nữa...bụi đời
▌Thanks : 3
▌Registration date : 08/05/2009

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptyFri Sep 04, 2009 3:09 pm

Trích dẫn :
Đố bạn NADH, NAK, MVS, NBMA viết tắt từ rì
dốt mà,đố bít!
Có ai cho mình link down ps ko?(đừng dẫn link tới adobe ,mình ko bít down,khổ)và chỉ mình cách crack nó lun(serial dễ hỉu hơn nhé)
http://vn.myblog.yahoo.com/violet29091998
library210
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
library210

Nam ▌Mảnh ngọc : 337
▌Location : Hành tinh R.E.A.C.H
▌Thanks : 18
▌Registration date : 03/06/2009

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptyMon Sep 07, 2009 12:21 pm

Chẳng là bi giờ mình đang làm thử Một cái banner Kikyou nhưng bi giờ mình ko bít ghi chữ,cái kiểu chữ xoăn xoăn lại ý thì mình phải làm sao làm bằng phốthop dc hok ai chỉ mình với
http://kikyoufc.forum0.net
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptyMon Sep 07, 2009 12:34 pm

theo tui đó, (dốt font chữ), bãn lên mạng tải font về sẽ có kiểu đó. Vô google là có liền, ngồi ra nên blend kiểu cọ tí, cho đẹp.

Nếu được xin lôi kéo bạn vô đội designer

Nếu có gì sai sót mấy bác chỉnh dùm nghen, tại em nghèo mà ham
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptySun Feb 21, 2010 2:31 am

Mấy bác cho hỏi,có ai gặp như tui chưa. ổ c nhà tui cứ giảm dung lương hồi lun, mà tui đâu có tải gì thêm hết á. Từ 7GB nó còn 6GB. lúc trước là 9Gb, tui ko hiểu sao mà nó cứ giảm dần, trong khi tui ko làm gì nó hết

Tui dùng nhiều công cụ để quét rùi, nhưng ko phát hiện đc gì hết á
library210
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
library210

Nam ▌Mảnh ngọc : 337
▌Location : Hành tinh R.E.A.C.H
▌Thanks : 18
▌Registration date : 03/06/2009

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp EmptyMon Feb 22, 2010 3:35 pm

cái này thì chắc do kik bị virus gì đó đó,dùng diệt virus scan thử coi có con nào ko nếu mà diệt xong mà thấy nó vẫn giàm thì nên ghost lại mấy là vừa [Tin học] Hỏi đáp 8onion38
http://kikyoufc.forum0.net
Sponsored content

[Tin học] Hỏi đáp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Tin học] Hỏi đáp   [Tin học] Hỏi đáp Empty

[Tin học] Hỏi đáp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang