( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Special Relationship Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Special Relationship Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Special Relationship

Go down 
Tác giảThông điệp
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

Special Relationship Empty
18042010
Bài gửiSpecial Relationship

Gửi em trai,

Chị biết rằng chị viết thì ko thể gửi đến em được. Chị không mún để em đọc bức thư này đâu, dù đây rõ ràng chẳng là thư từ gì hết á,

Em và chồng là hai người mà chị quan tâm nhất ở Cần Thơ này, nói thật đó. Chị nhường nhịn em rất nhiều, coi em như em trai ruột của mình vậy á. Em láy điện thoại chị, lên mạng, làm đủ thứ, chị không nói gì. Vì chị biết nói gì với cái thằng cứng đầu nhu7em bây giờ. Chồng chị nói chị hiền với em quá, kệ, ko sao. Có bạn đỡ hơn mất bạn.

Chuyện đó giữa chúng ta xảy ra hơn 1 tuần rùi, 1 tuần 2 ngày. Chị nghĩ chuyện đó kết thúc, nhưng thật sự không phải nhỉ? Tại sao chuyện nhỏ thế mà chị cũng xé nó, moi móc nó nhỉ? Lúc đó chị nhịn lắm, chị chỉ nhìn em bằng ánh mắt khác thường thui, chị chưa chửi là may đấy. Bản thân chị biết chuyện đó chẳng phải lỗi của em, mà là lỗi của người cũng quan tâm em nữa. Hay nói cách khác, người đó có tình cảm rất đặc biệt với em. Chị biết chị có khuyên em giữ khoảng cách với người này chắc cũng ko có ích gì. Chị bỏ cuộc thoi. Nhưng đến chừng đó thì đừng có khóc nhá.

Hai người có chuyện bất mãn về nhau cũng nói cho chị nghe, thường kết thúc mọt câu là, "Đừng nói nó nghe", thât sự tui rất biết ơn hai ngươi, tin tưởng tui đến thế. Và tui biết có nhìu chuyện chồng và em giấu chị không cho chị biết. Có lẽ chị nhìu chuyện, nhưng cũng có lẽ là chị quan tâ,m thôi.

Nó không nói cho vợ biết à.
Ko, mà chuyện gì ạ
Nó không nói thì thui...

Ko phải chuyện gì cũng giấu. Em với thằng Lộc là bạn. Em không muốn người ta hỉu lầm. Chị phải hiều chứ.

Em với chị là một vòng tròn, Chị với thảo là một vòng trong. Hai vòng tròn không thể giao nhau, cùng lắm là một phần. Có nhiều chuyện không thể nói hết

Có nhiều chuyện không nên nói, lần sau giữ ý một chút nha. Hỉu hok.

Thật tình là nhìu lúc chị ko suy nghĩ kỉ, nhìu lúc cứ như con nít, chuyện gì phải làm ra lẽ. Kệ vậy, có lẽ hai vòng tròng ko thể là một được. Chắc tại chị nhìu chuyện quá. Dù gì thì....

Thương em lắm, em trai iu quí của chị. Hi vọng thật tình hi vọng cái bạn đó ko có gì với em. Vì ko ai quá tốt một người mà ko có một lí do nào cả. Phải ko nè.

Nhiều lúc rất hãnh diện vì có người em trai vừa dễ thương lại học giỏi như em. Mặc dù bây giờ nhìn em chị thất em chả có gì đặt biệt, chẳng đẹp trai chút nào. Làm, sao mà bằng hai ox nhà chị đc cơ chứ. Mà em vẫn đc nhiều bạn gái để ý, chụp hình, xin số điện thoại. Em bị rất nhiều cô gái vây quanh và nhiều tên con trai ghét em như gì vậy đó. Còn nữa, em biết em liên lụy bao nhiu người vô tội ko, như chị, chồng chị. Chỉ vì chúng ta quá thân mật, nên người ta cứ tưởng chúng ta cặp. Có người xin số đt em, nhưng chồng ko cho thế là tụi nó hùa nhau ghét chồng chị, nó có lỗi gì đâu cơ chứ.

hị mệt quà rùi, hi vọng cái special này tồn tại qua mấy năm cho đến ra trường lun nha, chị ko có mún bị rạn nứt hay gì đâu đấy.
Share this post on: reddit

Special Relationship :: Comments

No Comment.

Special Relationship

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Special Radio for Kikyou FC B'day