( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

bạn thích mặt nào trong tính cách của kik ?
Dịu dàng, trầm lắng
Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 Vote_lcap20%Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 Vote_rcap
 20% [ 32 ]
Mạnh mẽ, kiên cường
Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 Vote_lcap12%Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 Vote_rcap
 12% [ 20 ]
cả hai
Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 Vote_lcap68%Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 Vote_rcap
 68% [ 110 ]
Tổng số bầu chọn : 162

Tác giảThông điệp
kinhhongtientu
K.I.K
K.I.K
kinhhongtientu

Nữ ▌Mảnh ngọc : 37
▌Age : 30
▌Thanks : 0
▌Registration date : 01/07/2008

Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptySat Jan 17, 2009 2:49 pm

Nếu Kikyou diệu dàng thì ai mà chẳng thích!!
Chỉ là mình có ấn tượng về sự mạnh mẽ kiên cường cảu kikyou nhiều hơn, một người con gái mạnh mẽ , kiên cường như kikyou có thể nói là có một ko hai
trangcongchua
K.I.K
K.I.K
trangcongchua

Nữ ▌Mảnh ngọc : 26
▌Registration date : 24/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyMon May 25, 2009 10:52 am

cả hai đều làm nên vẻ đẹp của kikyou mà ai đó k thể sáh đc ;))
http://360.yahoo.com/my_profile-_nsuX10ncbZlmyIaqTBAkufZyyY4jBDl
zonzonzon
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
zonzonzon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 148
▌Age : 29
▌Thanks : 7
▌Registration date : 23/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptySat May 30, 2009 4:12 pm

tớ thì thik cả hai (như đa số) nhưng nhất là tớ thik tất cả những gì về kik kể cả khuyết điểm
Đặc biệt là lòng nhân ái bao la thik giúp đờ người khác của kik
lOv3_Kikyou
K
K
lOv3_Kikyou

▌Mảnh ngọc : 5
▌Registration date : 04/06/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyThu Jun 04, 2009 3:10 am

Kikyou_Dù thế nào tui vẫn lOv3 chị.
1 Kikyou mà tui bít, tui iêu, tui quý là 1 ng` con gái hoàn hảo
Nên iêu cả 2.Dù coa' 3;4;5...100000000000 thì tui cũng iêu tất
sayomi_kid
K
K
sayomi_kid

Nữ ▌Mảnh ngọc : 6
▌Age : 27
▌Registration date : 23/06/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyTue Jun 23, 2009 12:29 pm

Mình chọn cả 2. Tùy từng hoàn cảnh thôi, chứ đâu phải Kik chỉ có mỗi 2 mặt của tâm hồn đâu. Dù là mặt nào thì mình vẫn yêu Kik-sama ! :x
Ungdaive_andme
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
Ungdaive_andme

Nữ ▌Mảnh ngọc : 131
▌Age : 25
▌Thanks : 1
▌Registration date : 06/07/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyMon Jul 20, 2009 12:38 pm

Mình thik cả 2 mặt! Mặt nào cũng đáng iu và đúng với tính cách của kikyou !
Kuroda Natsumi

Kuroda Natsumi

▌Mảnh ngọc : 2
▌Registration date : 17/07/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyTue Jul 21, 2009 5:14 am

Mình thích cả hai. Có thế mới tạo ra 1 Kikyou chúng ta hằng yêu quý♥
rinca_seta

rinca_seta

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1
▌Registration date : 07/08/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyFri Aug 07, 2009 5:12 am

Thích Kikyo vì tất cả mọi thứ.

Thích một Kik dịu dàng, nhưng không bao giờ nói ra điều đó. Luôn quan tâm đến mọi người, nhân hậu...

Thích một Kik mạnh mẽ, vẫn đứng vững vàng, dù lòng đầy thù hận, nhưng không bao giờ để sự hận thù ấy che lấp đi con người nhân hậu của mình, cũng không vì lòng thù hận để làm việc không đúng với lương tâm mình.

Thích một Kik dù đau khổ nhưng vẫn cầu chúc cho mọi người.

Thích một Kik luôn sẵn sàng đương đầu với khó khăn

I LOVE YOU, KIKYOU, 4EVER! ^^
mabu1195
K
K
mabu1195

▌Mảnh ngọc : 6
▌Registration date : 07/08/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptySat Aug 08, 2009 3:34 pm

Sự dịu dàng, trầm lắng hơn.
Rõ ràng cô có thể chiếm Inu cho riêng mình nhg cô ko làm thế. Đó chính là vẻ đẹp vị tha trg KIk
Stormbringer82190
K.I
K.I
Stormbringer82190

▌Mảnh ngọc : 18
▌Registration date : 05/06/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyFri Aug 14, 2009 7:16 am

Cả hai mặt trong tâm hồn Kikyou đều đáng quý, chúng làm nên một hình ảnh Kikyou vừa cool vừa cute!!!
Kazna

Kazna

Nữ ▌Mảnh ngọc : 4
▌Registration date : 11/12/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyMon Jan 04, 2010 8:06 am

kikyou_hime93 đã viết:
theo tớ thì tâm hồn, tính cách của kik được chia ra làm 2 mặt, một mặt là dịu dàng, còn mặt kia thì lại kiên cường, mạnh mẽ.

Tui thì ko nghĩ vậy. Tính cách của Kikyou, vừa lạnh lùng mạnh mẽ và nồng hậu dịu dàng , đó ko phải là hai mặt riêng biệt mà chính là những yếu tố tạo nên tâm hồn Kikyou. Mấy bạn biết ko, mỗi khi nghĩ đến Kikyou tui lại liên tưởng đến Tiểu Long Nữ của Kim Dung, đương nhiên ko hoàn toàn giống nhưng giữa 2 nhân vật này có nét tương đồng, chính ở cái sự mạnh mẽ mà dịu dàng ấy đấy. Đó mới là Kikyou. Đó cũng là lý do tui thích Kikyou. Thiếu 1 trong 2 không thể nào là Kikyou được! :X
http://ghibli.ismywebsite.com/
phapsu_Kikyou_kut3
Moderators
Moderators
phapsu_Kikyou_kut3

Nữ ▌Mảnh ngọc : 394
▌Thanks : 11
▌Registration date : 23/10/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyTue Jan 12, 2010 11:57 am

Mình thích cả 2 mặt này của Kikyou!Nếu ko có 2 mặt này thì sẽ ko có 1 Kikyou như chung ta iu wí. Kikyou luôn tỏ ra là nguoi như vậy, vì vậy nên mình mới thik Kikyou♥
http://vn.myblog.yahoo.com/winxgirl9x
salina

salina

Nữ ▌Mảnh ngọc : 3
▌Registration date : 07/12/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyTue Jan 19, 2010 5:48 am

theo tớ thì tính cách mạnh mẽ, kiên cường của kik đã khiến tớ thấy iu quý kik, ngoài ra còn cho thấy kik có một vị trí đặc biệt nữa, không giống như các cô gái ủy mị cần sự chở che khác, kik luôn tự đứng vững được ;))
http://vn.myblog.yahoo.com.vn/applecake_cherry
mikokikyou_kut3
K.I
K.I
mikokikyou_kut3

Nữ ▌Mảnh ngọc : 11
▌Age : 28
▌Location : winxclub
▌Thanks : 3
▌Registration date : 22/01/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyFri Jan 22, 2010 11:00 am

Mình thik cả 2 mặt trong tâm hồn của Kikyou sama. Đó mới chính la 1 Kikyou đích thực, 1 nữ pháp sư tyệt vời !!
lovekikyou
K.I
K.I
lovekikyou

▌Mảnh ngọc : 11
▌Registration date : 13/02/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptySat Feb 13, 2010 5:51 pm

MÌnh thik cả hai mặt nhưng nói thiệt mình thik mặt ghen tuông ,lạnh lùng ,yêu ghét rõ ràng hay còn gọi là mặt xấu của cô hơn vì như vậy làm cho cô giống "người" hơn chứ như kagome làm tôi có cảm giác xa lạ như cô là một viên ngọc quá thuần khiết quá trong sáng làm tôi không ngừng đặt câu hỏi tại sao cô lại may mắn như vậy tại sao lài cho kiếp trước đau khổ và kiếp sau hạnh phúc chạm mặt nhau tại sao lại bất công như vậy
lovelycucumber99

lovelycucumber99

Nam ▌Mảnh ngọc : 2
▌Registration date : 25/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 9:04 am

nghe ne! du toi thich ca hai tinh cach nhung toi van khoai kikyou diu dang hon, trong kik dang thuong lam sao ay, toi khong biet nua, o kikyou co mot suc cuon hut la ki chac la do su diu dang ay, con co khi du dan doi lay mang nguoi ta!!! Du sao kikyou chiu nhiu dau kho nen moi nhu the thoi! Ai ma chang kien cuong hon trong nhung tinh huong nhu vay.Toi muon lam mot dieu gi do qua...
Con ve inu toi khong the cam thong duoc cho ten do, cai do bat ca hai tay roi bo kik trong co don chet khiep.. A..a.. minh dang noi ve kik ma! Xin loi. Va noi chung trong kikyou co hai ban chat 1la diu dang, tram lang.2la kien cuong ,manh me co le minh thich diu dang hon...(^.^)!
Oguri Shun
• 열혈여아 •

• 열혈여아 •
Oguri Shun

Nữ ▌Mảnh ngọc : 250
▌Thanks : 5
▌Registration date : 14/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 8:25 am

Xin thông báo tại đây, bạn lovelycucumber99 đã viết bài không dấu, sai nội quy.

Mong bạn rút kinh nghiệm lần sau.

Kamsa,
Shun.
http://lyokofamily.nforum.biz
nh0cvip_19

nh0cvip_19

▌Mảnh ngọc : 2
▌Registration date : 06/07/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyTue Jul 06, 2010 7:48 am

thích cả hai vì dịu dàng hay mạnh mẽ đều là kikyou xinh đẹp cả
Inu-kyo
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
Inu-kyo

Nữ ▌Mảnh ngọc : 362
▌Registration date : 24/07/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptySat Jul 24, 2010 5:38 pm

Nếu chỉ nói 2 đức tính này thì hơi ít , vì Kik của chúng ta có rất nhiều mặt tốt cả về ngoại hình lẫn tâm hồn . Tuy nhiên đúng là 2 mặt này là hai mặt chính làm tôn lên vẻ đẹp của 1 người con gái vô cùng đặc biệt - Kikyou
( nếu ý kiến của tớ hơi lủng củng thì mong mọi người thông cảm nhá , tớ là thành viên mới , mong cả nhà giúp đỡ ^^) c2
SesshoumaruSama
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
SesshoumaruSama

Nam ▌Mảnh ngọc : 167
▌Location : The shadow of Abaddon
▌Thanks : 5
▌Registration date : 12/08/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyThu Aug 12, 2010 11:41 pm

đôi lúc Kik cũng dịu dàng nhất là đối với em nhỏ,chỉ cách hai thuốc nói năng nhẹ nhàng. lúc mạnh mẽ ko tỏ ra mình yếu đuối tiến thẳng vào tòa thành của Naraku ko 1 chút lo sợ.
FanKik
K.I.K.Y
K.I.K.Y
FanKik

Nữ ▌Mảnh ngọc : 54
▌Age : 31
▌Thanks : 2
▌Registration date : 20/08/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptySun Aug 22, 2010 6:22 am

Trích dẫn :
Nếu chỉ nói 2 đức tính này thì hơi ít , vì Kik của chúng ta có rất nhiều mặt tốt cả về ngoại hình lẫn tâm hồn . Tuy nhiên đúng là 2 mặt này là hai mặt chính làm tôn lên vẻ đẹp của 1 người con gái vô cùng đặc biệt - Kikyou

Ý kiến của mình cũng giống bạn Inu-kyo. Chính vì Kik rất dịu dàng, nhẹ nhàng nhưng vẫn rất kiên cường, mạnh mẽ nên Kik là một người con gái rất đặc biệt và rất riêng. Bổ sung thêm tâm hồn trong ngần càng làm Kik thêm đặc biệt.
T_RUMIKO
K.I.K.Y
K.I.K.Y
T_RUMIKO

Nam ▌Mảnh ngọc : 50
▌Location : Đồng Nai
▌Registration date : 20/02/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyTue Feb 21, 2012 5:18 am

Tui rất iu sama nên bất kì tính cách nào của sama tui cũng iu hết :X
kikyou_biglove
K.I
K.I
kikyou_biglove

Nữ ▌Mảnh ngọc : 11
▌Registration date : 06/07/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyFri Jul 06, 2012 7:05 am

Thích Kikyou không chỉ về ngoại hình mà còn cả về tinh thần.Ở chị ý toát lên 1 vẻ thuần khiết nhưng cũng mạnh mẽ.Phải nói Kikyou là 1 trong những pháp sư nữ trong giới manga mà nhiều fan nhất!!! x)
anhthy_2000
K.I.K.Y
K.I.K.Y
anhthy_2000

Nữ ▌Mảnh ngọc : 65
▌Registration date : 13/07/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptyFri Jul 13, 2012 11:27 am

mih thi thay kikyou la dung cam kong ngai vuot qua kho khan
https://secure.skype.com/portal/overview
shin_ran_726
K
K
shin_ran_726

▌Mảnh ngọc : 9
▌Thanks : 2
▌Registration date : 22/07/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 EmptySun Jul 22, 2012 10:58 am

mình thik kik ở cả 2 tính cách, dù dịu dàng, trầm lắng hay mạnh mẽ, kiên cường thì kik đều rất đẹp và luôn là nhân vật mà mình iu thik! ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?   Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ? - Page 2 Empty

Bạn thích mặt nào trong tâm hồn của kik ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next