( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Một Kikyou của tương lai Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Một Kikyou của tương lai Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Một Kikyou của tương lai

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

Một Kikyou của tương lai Vide
Bài gửiTiêu đề: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptySat Sep 15, 2007 3:32 pm

Hãy thử tưởng tượng,Kikyou-san là một con người của thế kỉ XXI,là một cô gái hiện đại,vậy sẽ bạn sẽ nghĩ Kikyou là một người như thế nào?
Theo Chuối nghĩ,Kikyou-san sẽ có khuôn mặt vẫn như thế,vẫn mái tóc dài đen,và cô sẽ sống ở Pháp.Tại sao lại là ở Pháp?Đó là một đất nước yên bình,thơ mộng,kikyou-san cũng là người như thế.Kikyou-san sẽ mặc áo trắng dài tay cổ tròn với chiếc váy hơi xòe chút thôi dài ngang gối,tay cầm tập vở(chăm chỉ ghê^^)Thể loại nhạc yêu thích của Kikyou-san sẽ là pop ballad và nhạc cổ điển không lời.Nói chung sở thích của cô sẽ giống như con người của cô,nhẹ nhàng tính tế.
https://facebook.com/forsaken.serenade
kikyou_sama
K.I.K
K.I.K
kikyou_sama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 20
▌Age : 29
▌Thanks : 0
▌Registration date : 15/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptySun Sep 16, 2007 4:17 am

Kik_san ng` hiện đại :albino: her her
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptySun Sep 16, 2007 8:41 am

uhm.....
Kik sẽ vẫn xinh như thế, thông minh và dịu dàng như thế. soul thì soul thik con gái cắt tóc ngắn cơ :D nhưng kik thì tóc dài là ok gòy. mmm chuối thì thik Pháp, con lại mún kik sống ở Hà Lan, nơi quay bộ film Daisy ấy, đẹp cực, thơ mộng và yên bình ko kém :star: cứ cho là đi du học đi ha
Kik sẽ có gu quần áo khá đơn giản, thường mặc váy màu trắng, viền đỏ (đúng wá gòy), áo thun kiểu màu trắng nốt, tay dài, khoác ngoài cái áo màu sậm, ngắn tay ^^
nếu sống ở thời hiện đại mà còn đi học, chắc là fải đi học rùi. bạn thân của kik sẽ là mẫu ng như Kagura, kik sẽ có 1 "vệ tinh" dai như kẹo cao su, lấy hình tượng của Onigumo :D
và còn blah blah blah nữa, h thì chưa có hứng vit hết ^__^"
P.S: mấy cái này làm thành fic đc mm nhỉ? ^^
http://www.trantk826.tumblr.com
g.ran-homeless
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
g.ran-homeless

Nữ ▌Mảnh ngọc : 122

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyTue Sep 18, 2007 9:39 am

Thế nào nhỉ? Tớ nghĩ Kikyou tóc vẫn dài, uh , dĩ nhiêm là vẫn đen như thế, để xõa. Kik sẽ mặc một chiếc áo len màu đỏ sẫm, thật dày, để không bao giờ bị lạnh khi đông đến :") Ở ngoài khoác 1 cái áo dạ, màu sữa X"), mặc... quần jean ^^. Cô ấy sẽ học ngành Khảo cổ và qua Ai Cập một thời gian < nhưng da không bị rám nắng X") -> mơ mộng của riêng tớ>. and... còn cái vụ "vệ tinh" thì chắc chắn phải có rất nhiều :D
...
vân vân và vân vân

:"> hỹ hỹ. viết thế này thoy chứ tưởng tượng nữa thỳ chết già mất.
http://silenceisthebest.wordpress.com
helin_07
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
helin_07

Nữ ▌Mảnh ngọc : 220
▌Age : 30
▌Location : Trái Đất
▌Thanks : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyThu Sep 20, 2007 6:43 am

Chà, nếu để he tượng tượng thì he thấy nếu sống ở thế kỉ này có lẽ kik sẽ là 1 cô gái thành đạt trong cuộc sống ^_^ một cô gái tài giỏi , điềm tĩnh và lạnh lùng >_<VD như nữ giám đốc chẳng hạn ^^!
kikyou_sama
K.I.K
K.I.K
kikyou_sama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyThu Sep 20, 2007 2:32 pm

her her. Kik_san mờ lúc nèo chả chẹp. Ủng hộ Kik_san sống ở France. Kóa điều theo tớ thì tớ thik Kik_san lờ 1 thư kí (choa giám đốc IY chẳng hạn ^^) Tớ thik thường ngày Kik_san mặc áo hoa tím, váy viền tím (zống cái avar của tớ, ker ker, xinh ko chê vào đâu được)
Thamtuthu7
K.I
K.I

Nữ ▌Mảnh ngọc : 12
▌Location : Thị trấn gió
▌Registration date : 28/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyFri Sep 28, 2007 11:51 am

:)

Tự nhiên lại bật cười vì một suy nghĩ quá ngẩn ngơ (cười).

Hình như tớ từng gặp "Kikyou-sama của hiện đại" rồi đấy. Nếu miko có kiếp sau, tớ nghĩ tớ đã gặp "kiếp sau" ấy.

Đó là Yukily-san (!)

Ai muốn biết quan điểm của tớ về topic này thế nào thì đi tìm gặp yukily để biết thêm chi tiết (cười).

:-"
http://www.360.yahoo.com/Thamtuthu7
danky
K.I.K
K.I.K
danky

Nữ ▌Mảnh ngọc : 25
▌Thanks : 5
▌Registration date : 28/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyMon Oct 01, 2007 9:39 am

Kikyou thời hiện đại, cô sẽ không sống ở Pháp hay đại loại một đất nước nào đó giống thế. Ừ thì nước Pháp bình yên , thơ mộng thật đấy, nhưng đó chỉ là suy nghĩ của những người nhìn nó, thấy nó, biết đến nó nhưng chưa thực sự hiểu hết ý nghĩa của nó.

Với tôi, Pháp là đất mẹ của sự tội lỗi, xa hoa < dù không phải tất cả> , Pháp là nơi chôn vùi biết bao sinh mạng của những cô gái xinh đẹp đầy mơ mộng, ở nơi đó, con người ta không học được đầy đủ tất cả các cách trân trọng nhau.

Nếu có thể đặt lại một cuộc đời mới cho Kikyou ở thưòi đại này, tôi thiết nghĩ, Kikyou sẽ vẫn sống ở Nhật, vẫn là một thiếu nữ dịu dàng, vẫn hi sinh cuộc đời mình cho những con người khác mà có thể cô đã quen thân hoặc chưa từng biết đến. Nhưng cô sẽ được yêu thương và trân trọng, cô sẽ được đón nhận những niềm vui, hạnh phúc mà ở thời đại chiến quốc tăm tối, cô đã chỉ dám nghĩ đến một lần mà chưa bao giờ thực hiện được.

Được sửa bởi ngày Sun Nov 25, 2007 2:51 am; sửa lần 1.
http://360.yahoo.com/dankychan
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

Nam ▌Mảnh ngọc : 849
▌Thanks : 22
▌Registration date : 28/10/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyMon Nov 19, 2007 3:41 pm

Mình rất tán thành ý kiến của danky. Dù ở quá khứ hay hiện tại thì Kikyou-sama vẫn là kikyou-sama ko gì có thể thay đổi được con người cô ấy.
enima
K.I.K
K.I.K
enima

Nam ▌Mảnh ngọc : 43
▌Registration date : 20/11/2007

Bài gửiTiêu đề: Kikyou in my dream   Một Kikyou của tương lai EmptyTue Nov 20, 2007 2:23 pm

He he he!!! Topic này đã gặp bên forum nxbtre rồi mà, có điều chưa kịp phát biểu ý kiến nên qua đây post luôn vậy.

Nói thiệt là tui thích kikyou "original" như trong truyện ý. Nhưng nếu gặp được cô ấy ngoài đời thì cũng tuyệt nhỉ! Không biết nói sao nữa vì mấy cái hay thí có người nói hết rùi. Tóm lại, kikyou thời nay sẽ là một cô gái thông minh, dịu dàng, xinh đẹp, biết quan tâm người khác... và điều quan trọng nhất là người cô ấy iu sẽ là tui!!! :D
Nghe có ý kiến nói rằng một kikyou hiện đại sẽ giống Kagome vì kag chính là kiếp sau của kikyou-->KHÔNG đồng ý, Kikyou ở thời nào cũng sẽ vậy thôi, cao đẹp như chính cái tên cô ấy. (Không có ý nói Kagome không tốt, chỉ là kikyou không thể nhí nhảnh như vậy được)
À, mà kikyou phải ở Việt Nam(ít ra là sang thăm Việt Nam) thì tui mới gặp được chứ!!!

Lần đầu post bài ở đây....
...mong pà con chỉ giáo :D
...mong các fan kikyou luôn trung thành với sama!
...mong... (mong hơi bị nhìu)
Nói chung là rất happy được gặp những người cùng cảm thông với kikyou!
...mong kikyou hạnh phúc dù ở bất cứ đâu(lại mong!!!)
money_lonely
K
K

▌Mảnh ngọc : 9
▌Registration date : 25/11/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptySun Dec 02, 2007 2:25 am

tớ mong kikyo sẽ không nổi theo đám wild mà cắt hết tóc ;;)
tớ muốn kikyo ở anh cơ, kikyo mặc áo thun nhóa, váy xòe nhá, búi tóc nhá, ấy nhầm, xõa tóc nhá :$-):
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptySun Dec 02, 2007 2:50 am

Pháp là một nước theo tớ nghĩ là tuyệt.Thật ra mà nói không có gì là hoàn hảo cả,nước nào cũng vậy thôi.Nhưng tớ thấy người Pháp rất dễ gần.Thời mà Pháp là nước xa xỉ và kiêu ngạo đã qua rồi.Giờ đây những thanh niên Pháp bình dân hơn,hoà đồng hơn.
Trích dẫn :
và điều quan trọng nhất là người cô ấy iu sẽ là tui!!!
Ban đầu tưởng cái này mon-chan pozt,tý nữa thì chiên cô ấy lên :>:): Ơ nhưng kikyou là con gái mà enima,con gái yêu con gái.....<ko muốn nói>
Càng ngày càng nghĩ kikyou theo ngành lịch sử nghệ thuật rất hợp>_<
money_lonely
K
K

▌Registration date : 25/11/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptySun Dec 02, 2007 2:53 am

tớ chỉ thik kikyo ợ anh thoy
toy bảo ở anh hiện đại hơn mà, ở pháp nó yên bình óa nản nhắm, cô chuối sấy nhở, wa pháp vừa uống trà, vừa ăn chuối sấy, vừa ngắm lá rụng =))
enima
K.I.K
K.I.K
enima

Nam ▌Mảnh ngọc : 43
▌Registration date : 20/11/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptySun Dec 02, 2007 6:01 am

Trích dẫn :
Ban đầu tưởng cái này mon-chan pozt,tý nữa thì chiên cô ấy lên >:) Ơ nhưng kikyou là con gái mà enima,con gái yêu con gái.....<ko muốn nói>
WH..H...AAT!?What!?WhAAT!? Ai nói enima là con gái thế hả? Chắc tại nói chuyện dịu dàng wá nên mới bị lầm tường. Đây mà là người xấu thì đã dụ được bao nhiêu em gòi :D

Chuối xem kỹ cái profile của enima đi nhá!! Ghi rõ là male hẳn hoi đấy! Ngay cả cái hobby cũng là Computer-một sở thích rất...manly!!!
Trích dẫn :
và điều quan trọng nhất là người cô ấy iu sẽ là tui!!!
À, còn cái vụ này thì đùa tí thui! Thực ra vẫn thích inu + kikyou, chả hơi đâu giành với anh cẩu đần kẻo lại bị rượt chạy té khói mà chân mình chả có ngọc tứ hồn như Kouga...
...Nhưng nếu kikyou thích thì cũng không nỡ từ chối :D . Lúc đó phải "oánh" cả inu lẫn Naraku --> rõ khổ :huh: . Nhưng mà nhất định không bỏ kikyou như inu

Huh, mà sao nhiều người thích kikyou ở châu Âu thế nhỉ? Chỉ có châu Âu mới lãng mạn và thơ mộng thui à? Tui nghĩ kikyou cứ ở trong...truyện tranh là hợp nhất, mình còn được gặp mặt hằng ngày. Nhưng nếu ở châu Âu thì cũng tạm được, châu Âu có vẻ cổ kính êm đềm, khá hợp nhưng phải cái xa xôi quá!!!

Trước khi kết thúc xin nhắc lại lần nữa: enima là BOY! BOY 100%, không gay, không lesbian!!!(nên mới thik kikyou là chuyện bình thường). pà con đừng nhầm lẫn nữa nhá!!!
Chuối còn như dzậy thì tui sẽ chiên, rán, sấy rồi rủ money_lonely ăn chung^^.
... Xem cả cái forum chắc chỉ có bác tinhduyen999 đồng giới tính(không phải đồng tính) với mình, nhưng mà lâu nay hắn lặn mất tăm, chả thấy đâu. Bớ ông tinhduyen......
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyMon Dec 03, 2007 11:46 am

Cái mặt bạn Chuối h tẽn tò ra như thế này '_______' Sr bạn enima.Ai bảo nói năng dịu dàng lăm vào,đang tưởng tượng ra cô bé tóc ngắn mặc váy xanh da trời :-
Tất nhiên là kikyou trong truyện là một kikyou tuyệt vời nhất,đó mới là kikyou mà mọi người thích.Nhưng cái này là tưởng tượng,để xem nếu ở một không gian,thời gian khác,kikyou trong mắt mọi ng` sẽ như thế nào.
Trích dẫn :
Chuối còn như dzậy thì tui sẽ chiên, rán, sấy rồi rủ money_lonely ăn chung^^.
Cô mon,cô khơi ra trò này >:) Tôi bắt đền cô đấy cô mon,thịt cô cũng thơm ngon chả kém đâu,thơm mùi tiền :-* :-

Spam chút chút có sao ko nhỉ ;;)
olia611
K.I
K.I
olia611

Nữ ▌Mảnh ngọc : 15
▌Registration date : 08/10/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyWed Dec 26, 2007 5:36 pm

Anh, Pháp,...châu Âu...Ko dc :huh: . Kik ở Nhật vẫn là tốt nhất>.<. Ngay từ lần đầu tiên nhìn thấy Kik (trên kênh Bibi :">), tớ đã thik Kik vì ở cô ấy có một điều gì đó rất Nhật >.<... Cũng vì Kik mà tớ iu nước Nhật hơn nhìu đấy-'__'- (ngại vít thành bài dàiT_T, thôi tạm thế này cũng dc rồiT_T, bọn ấy nhờT_T)
Ngoài lề tí ti: Ngày 30 cos ở Thái Thịnh í :D, có ai cos Kik hem :D, tớ hò hét cho ;;)
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyThu Dec 27, 2007 2:32 am

Ngày 30 ở nhà ôn thi =)) Cái trường cho thi muộn thi ko biết =.,=
Nhưng năm sau tớ với bạn Gen cos kik và kanna dey,hôm chụp ảnh đi cùng bọn tớ ko ;;)

Spam chút :X
olia611
K.I
K.I
olia611

Nữ ▌Mảnh ngọc : 15
▌Registration date : 08/10/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptySat Dec 29, 2007 2:32 pm

Đi ;)). Chỉ cần nhận dc cái giấy báo đỗ thì bạn này tha hồ phá >:)
Tội nghịp bạn chuối, cos lần này vui lắm đey :-
Hơ, spam=))
tinhduyen999
K.I.K.Y
K.I.K.Y
tinhduyen999

▌Mảnh ngọc : 92
▌Registration date : 05/10/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyTue Jan 01, 2008 4:34 am

Một Kik của tương lai sẽ hok chịu khổ nữa,sống vui vẻ với gia đình & người iu
tính cách thì giống Kikyo cũ là dc rùi :D
miss_kikyou
K.I.K
K.I.K
miss_kikyou

Nữ ▌Mảnh ngọc : 49
▌Location : Kikyou-sama thần tượng của tôi.
▌Registration date : 24/05/2008

Bài gửiTiêu đề: Một Kikyou tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyTue May 27, 2008 4:10 am

--->miss_kikyou:Híc,thật khó chịu khi các fan bảo là Kik làm giám đốc, tổng thống, thư kí ,mặc quần jean,áo tay dài gì á.Theo mình Kik vẩn sẽ là Kik,Kik không thể đổi thay.Kik nên sống lại ở Nhật và là 1 cô gái bình thường (Như ước mơ của Kik)Không còn đau khổ,không còn chiến đấu và sống trong yên bình.Và ánh mắt mọi người nhìn cô luôn hạnh phúc chứ không đe dọa hoặc ám ảnh như cái tên Naraku.
-----------Ai đồng ý với tôi xin thực hiện các việc sau----------------------
Khi viết bài đồng ý với tôi,đầu bài xin đề chữ :NGHE THEO MISS_KIKYOU.
___Cám ơn nhiều nhiều các fan của Kik___ :chib1: :)>-
miss_kikyou
K.I.K
K.I.K
miss_kikyou

Nữ ▌Mảnh ngọc : 49
▌Location : Kikyou-sama thần tượng của tôi.
▌Registration date : 24/05/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyTue May 27, 2008 4:12 am

olia611 đã viết:
Anh, Pháp,...châu Âu...Ko dc :huh: . Kik ở Nhật vẫn là tốt nhất>.<. Ngay từ lần đầu tiên nhìn thấy Kik (trên kênh Bibi :">), tớ đã thik Kik vì ở cô ấy có một điều gì đó rất Nhật >.<... Cũng vì Kik mà tớ iu nước Nhật hơn nhìu đấy-'__'- (ngại vít thành bài dàiT_T, thôi tạm thế này cũng dc rồiT_T, bọn ấy nhờT_T)
Ngoài lề tí ti: Ngày 30 cos ở Thái Thịnh í :D, có ai cos Kik hem :D, tớ hò hét cho ;;)
---->miss_kikyou:Mình hoàn toàn Đồng ý với bạn .
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyTue May 27, 2008 11:20 am

@ Miss_kikyou: Bạn đang Spam kìa, nen post chung vào 1 bài nhé.
Mình không phải alf Mod nên để Chuối xử lí vậy.
Kik của tương lai ah, làm chị kết nghĩa của mình là hay nhất, lúc đó tha hồ đi chơi, nhảy múa tưng bừng.
http://www.tsubasafc.go-forum.net
Kikyo312
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
Kikyo312

Nữ ▌Mảnh ngọc : 174
▌Age : 36
▌Registration date : 05/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyMon Jul 14, 2008 7:48 am

Kikyo sẽ là một tiểu thư nhà giàu xinh đẹp, học giỏi, hiền dịu với mái tóc dài và Kikyo sẽ sống ở Việt Nam(TP.Hồ Chí Minh). Tại sao lại ở Việt Nam, vì VN là một đất nước nói sao nhỉ??? Vì VN là đất nước đã hết chiến tranh, không có khủng bố, ít động đất, không có núi lửa..........và vì như thế tui mới may ra có cơ hội gặp được Kikyo và các bạn cũng thế phài không??? Mình nói chỉ có đúng.
murasaki
K.I.K
K.I.K
murasaki

Nữ ▌Mảnh ngọc : 27
▌Registration date : 12/06/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyTue Jul 15, 2008 12:27 pm

Mình cũng nghĩ Kik ở Nhật là tốt nhất!vẫn mái tóc dài,đôi mắt to tròn....^^!Kik mà là người thật thì hẳn là đẹp tuyệt trần lun nha!
YuuRin16
K
K
YuuRin16

▌Registration date : 16/12/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai EmptyTue Dec 16, 2008 1:59 pm

( trí tưởng tượng, mộng mơ bắt đầu )

Kikyou là một cô gái xinh đẹp, vẫn nụ cười ấy, mái tóc ấy. Kik sống ở Vn, làm chị kết nghĩa với mình...thích vẽ...yêu thiên nhiên...là một người được nhìu ng` iu quý...Và điều quan trọng: Kik đã là một cô gái TK 21, ko phải lo buồn về mấy chuyện như tình iu, v...v..Kik xinh xắn, vui tươi, cười...nhưng ko là một nụ cười buồn, đau khổ hay tuyệt vọng mà là nụ cười của thiên thần, nụ cười của niềm hy vọng. (Có một bài hát của Hanah: No body ferfect. Mình nghĩ khác cơ: Kikyou is ferfect ^^ )

( trở về ... mặt đất, giấc vơ ... tan vỡ....à không, biến mất, sực tỉnh lại ^^ )
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Kikyou của tương lai   Một Kikyou của tương lai Empty

Một Kikyou của tương lai

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next